Chiều ngày 13/11, Đảng ủy phường 10 đã tổ chức Lễ trao tặng Huy hiệu Đảng cho 13 đảng viên thuộc Đảng bộ phường. Về dự Lễ trao huy hiệu có bà Lê Thị Thanh Bình, Ủy viên ban thường vụ, Trưởng ban Dân vận thành ủy; ông Phạm Văn Nghĩa, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND phường; ông Phạm Tuấn Anh, PBT Thường trực Đảng ủy phường; ông Nguyễn Văn Tài, PBT Đảng ủy, Chủ tịch UBND phường, các Ủy viên BCH Đảng bộ, Bí thư chi bộ trực thuộc và toàn thể Đảng viên trong Đảng bộ phường.
Được biết, trao huy hiệu đợt này có 13 đảng viên, trong đó có 02 đảng viên nhận huy hiệu 60 năm tuổi Đảng, 01 đảng viên nhận huy hiệu 55 năm tuổi Đảng, 01 đảng viên nhận huy hiệu 50 năm tuổi Đảng, 02 đảng viên nhận huy hiệu 45 năm tuổi Đảng, 05 đảng viên nhận huy hiệu 40 năm tuổi Đảng, 02 đảng viên nhận huy hiệu 30 năm tuổi Đảng do Đảng ủy Phường 10 tổ chức trao tặng.
Bà Lê Thị Thanh Bình, Ủy viên ban thường vụ, Trưởng ban Dân vận thành ủy, ông Phạm Văn Nghĩa, Bí thư Đảng ủy phường trao tặng huy hiệu cho các Đảng viên
Các đảng viên được nhận Huy hiệu Đảng lần này tỏ lòng biết ơn sâu sắc, sự quan tâm của Đảng đối với công lao đóng góp của các đảng viên trong suốt những năm tháng rèn luyện, cống hiến vì sự nghiệp giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước cũng như trong thời kỳ xây dựng và bảo vệ Tổ quốc. Đây là dịp để mỗi Đảng viên thấy được vinh dự, trách nhiệm từ đó tiếp tục cố gắng và phấn đấu làm tròn trách nhiệm của người Đảng viên Đảng cộng sản Việt Nam./.
Tin, ảnh: Phan Huế, BBT