Chiều ngày 16.9.2015, tại phòng họp phường Thắng Tam, UBND phường tổ chức hội nghị sơ kết kế hoạch 86A của Thành phố về an ninh trật tự- vệ sinh môi trường tại các bãi tắm và Khu du lịch. Ông Nguyễn Tấn Lực,Chủ tịch UBND phường chủ trì hội nghị, tham dự có đại diện phòng Kinh Tế, Công an Thành phố, BQL các Khu du lịch, Công ty dịch vụ môi trường và công trình đô thị; lãnh đạo Đảng ủy, UBND, UBMTTQVN phường , các đoàn thể, cùng cán bộ chuyên môn phường.
Tin: Tân An, BBT