Dự kiến 4 tuyến đường vận chuyển khách du lịch trên địa bàn TP. Vũng Tàu bằng xe điện: Tuyến 1: Thùy Vân (Bãi Sau) - Nguyễn An Ninh - Ngã tư Giếng nước - Nguyễn An Ninh - Trần Phú (Thích ca Phật đài) - Trần Phú (vựa hải sản). Tuyến 2: Hạ Long - Quang Trung (Bãi Trước) - Trần Phú (Thích ca Phật đài). Tuyến 3: Thùy Vân - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Lê Hồng Phong - Trần Phú - Lê Lợi - Lê Hồng Phong - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Hoàng Hoa Thám. Tuyến 4: Thùy Vân (Bãi Sau) - Lê Hồng Phong - Trương Công Định - Thống Nhất - Quang Trung - Trương Công Định - Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Lê Hồng Phong - Thùy Vân. |