Sáng ngày 02/10/2015, tại hội trường UBND phường Thắng Nhì, Ban Chấp hành Đảng bộ phường tổ chức hội nghị sơ kết công tác lãnh đạo, chỉ đạo thực hiện nhiện vụ chính trị và phát triển kinh tế - xã hội, quốc phòng an ninh 09 tháng năm 2015 và những nhiệm vụ trọng tâm quý 4 2015, Chủ trì hội nghị ông Võ Văn Quyền – Bí thư Đảng ủy – Chủ tịch UBND phường, các ông, bà trong BCH Đảng bộ, cấp ủy các chi bộ trực thuộc.