Sáng ngày 15/9/2015, tại hội trường phường Thắng Nhì, Ban Chấp hành Đảng bộ phường tổ chức hội nghị sơ kết 05 năm thực hiện Nghị quyết 03-NQ/TU, ngày 17/10/2011 của Ban Thường vụ Thành ủy về “Tăng cường lãnh đạo ngăn chặn, xử lý các vi phạm trên lĩnh vực quản lý đất đai và xây dựng tại Thành phố Vũng Tàu”. Dự và chỉ đạo hội nghị có ông Nguyễn Hiền Tâm - Ủy viên thường vụ - Trường Ban Dân vận Thành ủy, ông Võ Văn Quyền – Bí thư Đảng ủy – Chủ tịch UBND phường Thắng Nhì; tham dự còn có đại diện UBMTTQ, các đoàn thể chính trị - xã hội phường, cấp ủy các Chi bộ trực thuộc, Trưởng Khu phố, Ban công tác Mặt trận Khu phố.