Sau gần 2 tháng tổ chức, triển khai và thực hiện các hoạt động hè năm 2015, Sáng ngày 07/8/2015, BCĐ hè Phường 1 đã tổ chức Tổng kết hoạt động hè năm 2015. Tham dự tổng kết có bà Nguyễn Trần Huyền Thư, Phó bí thư Thành đoàn, Phó ban chỉ đạo hè thành phố Vũng Tàu. Các thành viên Ban chỉ đạo hè Phường 1, Đại diện chi ủy các chi bộ Khu phố, Tiểu Ban sinh hoạt hè, Bí thư chi đoàn 06 Khu phố, tập thể, cá nhân được khen thưởng và đông đảo các em thiếu nhi trong toàn phường đến tham dự.